539 ตอบกลับ

3ค้ะ เพระอยากให้ลูกโตไวๆเเละเเข็งเเรง เเต่ลูกไม่ค่อยจะกินนี่สิปัญหา

ข้อ 1 ค่ะ การพักผ่อนให้เพียงพอ ดีต่อสุขภาพตัวเอง และลูกน้อยในครรภ์ค่ะ

คิดว่า4นะ เพราะถ้าเรามีคนทำธุระอะไรไห้ เราก็จะสบายไปบ้างนิดก็ยังดี

VIP Member

โดนทุกข้อเลยคะ แต่เสียดายเลือกได้ข้อเดียว เลยขอเลือกข้อ 2 คะ

เปนแม่ยอมเสียทุกอย่างเพื่อลูก ขอแค่ลูกกิน. ได้โปรด

2ค่ะ.ยิ่งช่วงระยะมีเจ้าตัวเล็กนี่..ต้องการที่สุด

บ้านของคุณทำความสะอาดเองได้โดยคุณนะ่งดูเฉยๆ

VIP Member

ตอนนี้ยังท้องอยู่ ถ้าเลือกได้ขอเป็นข้อ4ค่ะ

VIP Member

ข้อ3 ค่าาา บ้านนี้ไม่ค่อยยอมกินข้าวเลย😭

1อยากนอนแบบใครอย่าได้มาเรียกเลยอ่าาาา