70 ตอบกลับ

อยากให้มีของรางวัลหลากหลายกว่านี้ค่ะ แล้วก็แต้มที่ใช้ในการแลกไม่ต้องสูงมากนักค่ะ

VIP Member

อยากให้ โพสไปแล้วบอกวันเดือนปีเวลาโพสด้วยค่ะ บางโพสงี้ นานเลย แล้วพึ่งไปเม้น😂

ใช่เลยค่ะแม่ บางทีเขาคลอดไปไม่รู้กี่เดือนแล้ว เพิ่งไปเม้นให้คำปรึกษาเขา😂

VIP Member

ชอบแล้วค่ะแอปนี้ แต่ขอให้อัพเดต​โพสใหม่ตลอด เข้าทุกครั้งยังมีเรื่องเดิมๆค่ะ

VIP Member

ชอบทุกอย่างในแอปเลยค่ะ อยากให้มีของแลกเยอะๆค่ะ ใช้แต้มไม่ต้องเยอะมากค่ะ

VIP Member

ชอบทุกบทความเลยเลยค่ะ แต่อยากให้มีเมนูเยอะๆสำหรับเจ้าตัวเล็กที่บ้านค่ะ

ชอบมากคะได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้กับแม่ๆที่มีประสบการณ์ ได้รับคำแนะนำดีๆ

เข้าบทความแล้วอ่านไม่ได้ เป็นจอขาวๆไม่มีอะไรเลย ปรับปรุงด่วน น่าเบื่อ

มีคำถามคำตอบที่ชัดเจนจากผู้เชี่ยวชาญให้สำหรับคุณแม่มือใหม่เองเรา

โจรูโน่ไม่ถูกใจเวลารูปอุจจาระเด็กลั่นมาเต็มจอโดยไม่ได้นัดหมาย

ไม่ค่อยชอบที่เริ่มมีขายของเยอะ กับรูปที่บางคนลงชั่งหวั่นใจ 😅