151 ตอบกลับ

2 มิ.ย ขึ้นมา3โลยุเลยค่ะแต่น้ำหนักเด็กตามเกณฑ์

บ้านนี้25มิุนายน ขึ้น2โลเองค่ะ กังวลเหมือนกัน

14 มิ.ย ขึ้น4ขีดเองค่ะ แต่น้ำหนักลุกตามเกนค่ะ

พุงออกเเล้วบ้านนี้ยังไม่ค่อยออกเลยย😂

14 มิ.ย. ขึ้นมา3โลเองค่ะ นน.น้องตามเกณฑ์ปกติค่ะ

บ้านนี้6มิถุนา 7โลแล้วค่ะ แม่หิวบ่อยกินเยอะ 😂😂

บ้านนี้หิวเยอะเหมือนกันค่ะเเต่กินไม่ค่อยได้.😅💗

กำหนดคลอดวันเดียว กันเลยค่ะ ขึ้นมา 7 โล

VIP Member

13 มิ.ย ค่ะ แต่ก่อน63 ตอนนี้อยู่ที่58 กังวลอยู่ค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะเเม่กินของบำรุงเยอะเดี๋ยวก็ขึ้นเองค่ะะ. 😃💕✌

วันเดียวกันเลยจ้า บ้านนี้ยังไม่ขึ้นเลยจ้า

แม่ก้อพยายามกินน่ะค่ะ ไปชั่งก้อไม่ขึ้นคะ รอถามหมอวันนัดอีกทีคะแม่

กำหนดคลอด 28 มิถุนา น้ำหนักขึ้นมา12โลเองค่ะ

15มิ.ย นน.ขึ้น2 โลเองจ้า ซาวด์มา น้องหนัก2.9โล