89 ตอบกลับ

ส่วนตัวลองมาทุกสีแล้วค่ะ เราว่าสีม่วงค่ะ หอมมากซักตอนกลางคืนก็ไม่เหม็นอับเลย

ชมพูก็หอมค่ะ บ้านนี้ซักเก็บใส่ถุงไว้ เปิดออกมายังหอมมากอยุ่เลยค่ะ

สีเขียวค่ะ กลิ่นออร์แกนิค อโลเวร่า  หอมละมุนๆกลิ่นสะอาดๆ

สีฟ้า กับ ชมพู ค่ะ แต่พักหลังใช้ฟ้า รู้สึกว่าหอมกว่า

VIP Member

เราชอบม่วง​ พ่อชอบเขียว​ พ่อบอกเขียวเป็นออแกนิค

บ้านนี้ใช้สีชมพูค่ะไม่ต้องใช้ปรับผ้านุ่มเลย

แล้วแต่คนชอบนะแม่ว่า แม่ใช้ทั้งฟ้า ชมพูค่ะ

ลองใช้สีเขียวอยู่เราว่าหอมนะ หอมแบบอ่อนๆ

VIP Member

บ้านนี้ใช้สีชมพูค่ะ ส่วนตัวว่าหอมนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้สีชมพูค่ะ คิดว่าหอมละมุนดี