ท้องนอกมดลูก

น้องไม่อยุ่แล้วค่ะ อายุครรภ์ได้9วีค หลังจากไปฝากท้องได้2วันอยุ่ๆมีอาการปวดท้องน้อยรุนแรงคุณหมอซาวดูพบว่าท้องนอกมดลูกและมีเลือดออกในช่องท้องเพราะท่อนำไข่แตกต้องผ่าตัดด่วนเลยค่ะ เสียน้องไปวันที่14ก.พ. ท้อง2แล้ว ลูกสาวคนโต6ขวบดีใจมากที่มีน้อง พอรุ้ว่าน้องไม่อยุ่แล้วงอนไม่พูดกับแม่เลยค่ะ มีแม่ๆคนไหนมีประสบการณ์ท้องนอกมดลูกมั้ยคะอีกนานมั้ยคะกว่าจะมีได้อีก ตอนนี้ทั้งพ่อแม่ทั้งปู่ย่าตายายทั้งเสียใจทั้งเสียดายมากเลยค่ะ

ท้องนอกมดลูก
41 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สู้ๆน้ะค้ะแม่

VIP Member

เสียใจด้วยค่ะ

สู้ๆนะคะ ✌️✌️

สู้​ๆ​นะ​คะ​

VIP Member

เสียใจด้วยคะ