Welcome Baby Goku : น้องโกคูออกมาแล้วจ้า ผ่าคลอดที่ รพ. พญาไท 3 คุณหมอเยาวภา ดีมากเลย

น้องโกคูลืมตาดูโลกแล้ว กำหนดผ่า 39 weeks รพ. พญาไท 3 น้องออกมาก็มีค่าน้ำตาลต่ำ+หายใจถี่หน่อยๆ ตอนนี้ปกติแล้ว ถามว่าผ่าคลอดเจ็บไหมบอกเลยว่ามาก แต่พอเห็นน่าลูกเท่านั้นแหละ สุดๆไปเลย อิแม่ทนได้ อยากขอบคุณ Application นี้ที่ให้แม่ๆอย่างเรามีที่ระบาย เม้ามอย หรือหาคำตอบอะไรไปเรื่อย เป็นกำลังใจให้แม่ๆทุกคนนะคะ #ผ่าคลอด #พญาไท3 #คุณหมอเยาวภา

Welcome Baby Goku : น้องโกคูออกมาแล้วจ้า ผ่าคลอดที่ รพ. พญาไท 3 คุณหมอเยาวภา ดีมากเลย
11 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ช่วงโควิดแบบนี้ ไม่ทราบว่าที่พญาไท3 ญาติเข้าเยี่ยมได้มั๊ยคะ และมีกฏหรือข้อกำหนดสำหรับคนเฝ้าไข้ยังไงคะ

3y ago

ไม่ให้เยี่ยมคะ ขอโทษที่ตอบช้านะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้แผลหายเจ็บไวๆ ขอตัวเล็กน่ารักเป็นเด็กดีเลี้ยงง่ายนะคะ

3y ago

ขอบคุณมากคะ

น้องน้ำหนักเท่าไหร่ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจ้า

ยินดีด้วยค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่า

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ