23 ตอบกลับ

TapFluencer

แม่บ้านนี้ใช้ทั้งสองค่ะ ตอนกลางวันใช้ผ้าอ้อมตอนกลางคืนก็ใส่แพมเพิสค่ะ

ตอนแรกตั้งใจจะใช้ผ้าอ้อมบ้าง ปรากฏว่า ไม่ไหวจะซักค่ะ 555 ใช้เพิส90% ไปเล้ยยย

บ้านนี้แพมเพิสทั้งกลางวันกลางคืนค่ะ อาศัยเปลี่ยนบ่อยเอาตอนแรกเกิดค่ะ

ใช้ผ้าอ้อมไปก่อนนะคะพอน้องได้2-3เดือนค่อยเปลี่ยนเป็นแพมเพิสค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

บ้านนี้แพมเพิส 100% ทั้งเช้าทั้งกลางคืน อยู่ที่คนสะดวกค่ะ

TapFluencer

ตอนท้องแรกเราใช้ผ้าอ้อมราวๆ1-2อาทิตย์ค่ะหลังจากนั้นใช้แพมเพิส

Super Mum

บ้านนี้ใช้แพมเพิสทั้งกลางวันและกลางคืนค่ะ สะดวกดีค่ะ

แม่ใช้แพมเพิร์ส 100% ค่ะ สะดวก น้องนอนหลับสบายค่ะ

Super Mum

แพมเพิสค่ะ สบายตัว เปลี่ยนบ่อยๆ จะได้ไม่อับชื้น

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

กลางวันใช้ผ้าอ้อม กลางคืนใช้แพมเพิสจ้า