116 ตอบกลับ

VIP Member

เด่วจะลอกแล้วหลุดออกเองค่ะ บ้านนี้ก็เป็นแต่หายแล้วค่ะ

เป็นปกติค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เดี๋ยวก็หายเองค่ะแม่

VIP Member

เป็นค่ะบ้านนี้ทาโลชั่นเด็กน้องอาบน้ำอุ่นผิวแห้งค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า น้องได้ 12 วันแล้ว กำลังจะหายแล้วจ้า

VIP Member

เบบี้ออยคะเวลาอาบน้ำจะช่วยได้ อย่าไปดึงหปแกะนะคะ

เป้นค่ะ บ้านนี้น้องเป้นมากกว่านี้ค่ะ ใช้ออยทาค่ะ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ ใช้เวลาสักพักก้อจะหายไปเองค่ะ

ลอกออกหมดคะ ไม่ต้องไปแคะหรือไปดึงนะคะ จะออกเอง

ปกติคะ เดี๋ยวหาย เอา baby oil ใส่ในน้ำตอนอาบน้ำก็ได้คะ

เป็นค่ะคุณแม่ให้น้องดื่มนมปล่อยๆค่ะ นมแม่ลึป่าวคะ

นมแม่ค่ะ