20 ตอบกลับ

เรากำลังจะไปซื้อเสื้อกล้ามแอริซึ่มเด็กของยูนิโคล่เพิ่มพอดีเลยค่ะ ตอนแรกกะแค่ซื้อมาลองใส่ให้ลูกก่อน แต่ใส่แล้วน้องดูชอบเพราะน่าจะใส่สบาย เหมาะกับอากาศร้อนๆแบบบ้านเรา เนื้อผ้าลื่นๆ ระบายอากาศดี คุณสมบัติเดียวกับเสื้อแอริซึ่มของผู้ใหญ่เลยค่ะ แพ็คนึงมี 2 ชิ้น 290 บาท คุ้มอยู่นะคะ

แอบส่องโพสต์นี้อยู่ เลยตัดสินใจหาข้อมูลเพิ่มเติมลองเปรียบเทียบกัน เลยเลือกซื้อเสื้อกล้ามเด็กยูนิโคล่ ผ้าแอริซึ่มมาลอง ด้วยเนื้อผ้าที่ดูลื่นๆ เย็นๆ เป็นรูๆตาข่าย ดูใส่สบายระบายอากาศได้ดี แนะนำแม่ๆนะคะ

บ้านนี้เป็นแฟนแบรนด์ยูนิโคล่ค่ะ ราคาไม่แรงเลย ยิ่งถ้าเทียบกับคุณสมบัติเรื่องระบายความชื้นได้ดี เนื้อผ้าก็นิ่มลื่น ใส่สบาย ถือว่าดีมากๆ เหมาะกับเด็กที่เหงื่อออกเยอะๆค่ะ คอนเฟิร์มเลย

เด็กน้อยที่บ้านซนมาก เหงื่อท่วมตัวตลอดวัน แม่เลยซื้อเสื้อกล้ามแอริซึ่มรุ่นผ้าตาข่าย ถึงจะเล่นจนเหงื่อชุ่ม แต่เสื้อก็แห้งไว ไม่ต้องกลัวว่าลูกตัวจะชื้น แล้วไม่สบายตัว

ลูกเราก็ใช้เสื้อกล้ามเด็กเล็ก ของยูนิโคล่เบบี้ค่ะ แม่ชอบตรงที่ระบายอากาศดี เวลาเล่นเหงื่อออกเยอะๆ ก็จะแห้งไวกว่าเสื้อทั่วๆ ไปค่ะ น้องเป็นเด็กเหงื่อออกง่าย

หาเสื้อกล้ามให้น้องใส่ค่ะ พอดีคุณย่าบ้านนี้เย็บผ้าเป็น ตัดแขนเสื้อเปลี่ยนเป็นเสื้อกล้ามเองเลยประหยัดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เสื้อกล้ามรูเลย ใส่สบายยประหยีดตังด้วย5555เพราะน้องใส่อยุ่บ้าน เวลาวิ่งเล่นทีเปียกยันหัว

บ้านนี้ติดชายแดนค่ะเลยซื้อเสื้อบางๆๆจากประเทศ​เพื่อนมาไห้ไส่​ ผ้าเย็น​สบายเลยค่ะ

เราใส่เสื้อกล้ามให้ลูกค่ะ เนื้อผ้าดีๆหน่อยเคยสั่งซื้อในช้อปปี้เนื้อผ้าดีมากค่ะ

VIP Member

เสื้อก้ามมีรูผ้านิ่มมากๆชุดละ69บ.ผ้านำเข้าจากมาเลเซีย สนใจทักได้นะค่ะ