60 ตอบกลับ

แพ้น้ายาซักผ้าหรือเปล่าค่ะของเราก้อเป็นพอเปลี่ยนน้ำนาซักผ้าหายเลยคะ

VIP Member

หาหมอด่วนค่ะ​ อันนี้น่าจะเป็นอาการแพ้อะไรบ้าง​อย่าง​นะคะ

เหมือนแพ้อะไรสักอย่าง พาน้องหาหมอนะคะแม่ หายไวๆนะคะ

ลองนึกดูค่ะว่าใช้อะไรบ้างน้องอาจจะแพ้อะไรก็ได้ค่ะ

น้องแผ้สำลีค่ะ แม่ใช้ผ้าอ้อมค่ะ บ้านนี้ตอนแรกเปนนะ

เหมือนเเพ้อะไรสักอย่างเเม่พาน้องไปหาหมอดีกว่าค่ะ

พาน้องไปหาหมอดีกว่านะคะแม่ เหมือนแพ้อะไรเลยค่ะ

หาหมอดีกว่าค่ะต้องแพ้อะไรแน่เลยค่ะคุนแม่

VIP Member

ลองทาวาสลีนคะ ลูกเราก็เป็นพอทาแล้วดีขึ้น

เป็นยุจ้า ใช้น้ำอุ่นเช็ดทุกวันเดียวก็หาย