6 ตอบกลับ

ไข่ นม กล้วยค่ะ ส่วนตัวกินไข่บ่อยสุด กล้วยนานๆทีได้กิน นมก็นานๆทีจะกินค่ะ แต่ซาวล่าสุดเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา 29+5 หนัก 1400 แล้วค่ะ หมอนัดวันจันทร์หน้าค่ะ ที่ไปก่อนเพราะน้องดิ้นน้อยลง

บ้านนี้นน.ลูกก็น้อย แต่ไม่ได้ตกเกณฑ์ค่ะ ขุนโปรตีน ทั้งไข่ต้ม/นมโปรตีน ก็ขึ้นไม่เยอะ คุณหมอบอกเกี่ยวกับพันธุกรรมด้วย สู้ๆนะคะคุณแม่

บ้านนี้นมโปรตีนไข่ต้ม เนื้อสัตว์ไม่ติดมัน กล้วยน้ำว้าหรือกล้วยหอม น้อง32w2000กรัมค่ะ

นมโปรตีนในเซเว่นค่ะกล้วยหอมวันละ 2 ผล ของเรา29วีคหนัก1,600กรัม

กล้วย ไข่ต้ม ค่ะ

กล้วยค่ะ