55 ตอบกลับ

น้องคลอดมาก็โตเลยจ้ำม่ำมาก😊 ยินดีด้วยนะคะ

คลอดเองหรึอผ่าค่ะ บ้านนี้ 38+6 แอบกลัวยูค่ะ

เจ็บตอนผ่าเสร็จค่ะแม่ สู้ๆค่ะ 😁

คลอดเองหรือผ่าออกค่ะเนี้ย..จ้ำม่ำดีจัง♥️

ผ่าค่ะ ตัวใหญ่เกินกว่าตอนที่ซาวด์เยอะเลย 😅

ยินด้วยค่ะ คุณแม่คลอดเอกชล 1 หรือ 2 คะ

รบกวนสอบถามนิดนึงค่ะ คุณแม่ไปแอดมิดคืนนึงก่อนมั้ยคะก่อนผ่า

ยินดีด้วยนะคะ​ เลี้ยงง่ายๆ​ โตไวๆ​ ค่า

โอ้วลูกเต็มไม้เต็มมือมาก ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่าา 🥰

ยินดีด้วยนะคะ น้ำหนักน้องดีจังเลยค่ะ

ค่าา 😍

ยินดีด้วยนะคะ....น้ำหนักดีมากๆเลยคะ

แม่บำรุงยังไงคะ น้อง นน ดีมากๆ 🥰😘

ยินดีด้วยค่า คลอดเองหรือผ่าคะแม่

ใช่ค่ะ ท้องแรกไม่คิดว่าจะขนาดนี้ค่ะ 😆