55 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะแม่ น่ารักจ้ำม่ำมากเลยค่ะ อยากคลอดบ้างจัง 38+1w อยากเจอหน้าลูกแล้ว

อีกนิดเดียวค่ะแม่ สู้ๆ

ขึ้น10โลนี้ลงลูกเกือบหมดแล้วค่ะบ้านนี้7เดือน10โลแล้วค่ะลงแม่แน่เลยค่ะ

เดี๋ยวก็ลงค่ะแม่ สู้ๆนะคะ 😉

เต็มไม้เต็มมือดีจัง บ้าน นี้ก็กินเก่งแต่กลัวจะลงแค่แม่จังค่ะ

น้ำหนักแม่ขึ้นมาน้อยมาก555 บ้านนี้ยังไม่คลอดเลยขึ้นมา20โลแล้วจ้า

ของเรา 15 โลค่ะ ก็ตกใจน้ำหนักอยู่นิดๆนะคะ ว่าจะลงมั้ย 😅

ยินดีด้วยค่ะ นี่แสดงว่าน้องได้รับอาหารจากแม่เต็มๆ เลยนะค่ะ

ดูดอาหารเก่งมากค่ะแม่ 😚

คุณแม่บำรุงยังไงบ้างคะ พอดีท้องแรกเหมือนกันค่ะ

เน้นกินกับมากกว่าข้าวค่ะ กินเนื้อหมู ไข่ขาว นมถั่วเหลืองสลับวัว กล้วยน้ำว้าด้วยจ้าา ลงลูกแน่นอน

ยินดีด้วยค่า น้อง นน เยอะดีค่า คุณแม่บำรุงอะไรคะเนี่ย

เน้นเนื้อ นม ไข่ กล้วยเลยค่าา ลงลูกแน่นอน

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ บำรุงด้วยอะไรคะเนี่ย จัมโบ้มากๆ😄

ดีจังค่ะ บ้านนี้ก่กินแบบแม่ ไม่รุว่าตะออกมาแค่ไหน🙂

จ้ำม่ำมากเลยค่ะ ยินดีกับสมาชิกใหม่ด้วยนะคะแม่

ยินดีด้วยค่ะน้องน่ารักจ่ำม่ำเลี้ยงง่ายๆนะคะ