มารายงานตัวค่ะ

น้องจิล จริยภรณ์ น้ำหนักแรกคลอด 4,765 กรัมค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวกับแม่ๆ ด้วยค่ะ 👶🏻💕🙏🏻

มารายงานตัวค่ะ
35 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ช่วนทางนี้แค่36วีค1วันเองค่ะแต่ตัวน้องน้ำหนัก3700แล้วค่ะกลัว​จะถึงกำหนดคลอดไม่รู้จะเท่าไร

3y ago

น้ำหนักโอเคแล้วค่ะแม่

บ้านนี้ 4245 ก็ว่าตัวใหญ่แล้ว เดือนที่9 แทบจะเดินไม่ไหว ของแม่ 4765 น้องตัวใหญ่มากๆ 😁

ยินดีด้วยค่ะ ผ่าคลอดเหรอค่ะ ลูกน้ำหนักเยอะมาก แข็งแรงๆน่ะค่ะ

ว้าวแม่บำรุงด้วยอะไรอ่ะยินดีด้วยนะค๊าาาาจ่ำม้ำมากเลยยยยย

3y ago

ทานอาหารที่มีประโยชน์ค่ะแม่ เนื้อ นม ไข่ ปลา แต่แม่มีภาวะเบาหวานขณะตั้งครรภ์น้องเลยตัวโตมากค่ะ

คุณแม่ทานอะไรค่ะ น้ำหนักน้องเยอะขนาดนี้ แนะนำหน่อยค่ะ

3y ago

ทานอาหารที่มีประโยชน์ค่ะแม่ เนื้อ นม ไข่ ปลา แต่แม่มีภาวะเบาหวานขณะตั้งครรภ์น้องเลยตัวโตมากค่ะ

VIP Member

จัมโบ้จังค่ะ ยินดีด้วยนะคะแม่ บำรุงด้วยอะไรคะเนี่ย

3y ago

แม่กินนอะไรเข้าไปค่ะ น่าหยิกแก้มมากเรยยย 🥰🥰🥰🥰

3y ago

ทานอะไรค่ะ พอดีทานแล้วลงแม่น้ำหนักน้องน้อยค่ะ

3y ago

โอ้วว 2850แม่ก็ไม่ไหวแล้ววค่าา ยินดีด้วยนะคะ

น้องจั้มม่ำมากค่ะ คลอดเองหรือผ่าค่ะแม่

3y ago

ผ่าคลอดค่ะแม่