213 ตอบกลับ

ขอให้น้องเเข็งเเรงไวๆๆน่ะค่ะเปนกำลังใจให้น่ะค่ะคุนเเม่

สู้ๆนะคะ ทุกอย่างต้องผ่านไปด้วยดี หนูเป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอให้แข็งแรง​ขึ้น​และได้กลับบ้าน​เร็ว​ขึ้น​นะคะ✌️✌️💕

ขอให้น้องแข็งแรงและออกจากโรงพยาบาลเร็วๆนะคะสู้ๆคะแม่

น้ำหนักต้อง 1800 และปอด หัวใจ ลำไส้ต้องปกติค่ะถึงออกได้

น้ำหนักขึ้นไว้ๆน่ะค่ะเป็นกำลังใจให้น่ะค่ะแม่❤️😊

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องหายและแข็งแรงไวๆค่ะ

ขอให้แข็งแรงๆนะคะ สู้ๆค่ะเดี๋ยวน้ิงก็ได้ออกแล้ว

สู้ๆนะคะแม่ขอให้น้องแข็งแรงและได้กลับบ้านเร็วๆ

ขอสอบถามหน่อยค่ะแม่ แม่มีอาการยังไงก่อนคลอดน้องคะ