108 ตอบกลับ

น่ารักมากค่ะแม่ นึกว่าผู้หญิงค่ะถ้าแม่ไม่บอก 😁

มีแต่คนทักว่าเป็นผู้หญิงทุกคนเลยค่ะ 😆 ไม่มีใครบอกผู้ชายเลยค่ะ

ถ้าไม่บอกคิดว่าเป็นผู้หญิงนะเนี่ยน่ารักมาก🥰

มีแต่คนทักแบบนี้เหมือนกันค่ะ🤣

นึกว่าสาวน้อย หนุ่มน้อยหน้าหวานๆ น่ารักจังคะ

ขอบคุณครัช😊

เห็นแว๊ปแรกนึกว่าผู้หญิง น้องน่ารักมากเลย😍

ผู้ชายจีจีนะ

ไม่บอกว่าผู้ชาย ไม่รู้เลยนะคะ น่ารักมากๆๆ

ผุ้ชายจริงๆครับผม

VIP Member

หน้าฮักหน้าจังขนาดจ้าว💓ผ่อหยังแม่หยิง

ขอบคุณนัก ๆ เจ้า ป้อจายแต๊ ๆ เจ้า

VIP Member

น่ารักมากจ้า เหมือนผู้หญิงมากเลยลูก😍

สงสัยโดนสลับมาเกิดแน่ๆค่ะ

VIP Member

ดูภาพตอนแรกนึกว่าผู้หญิง น่ารักมาก

มีแต่คนทักประจำจ้า

น่ารักจังเลยนึกว่าผู้หญิงนะเนี่ย😂

ผู้ชายจริงๆน๊าาาา

หน้าหวานมากลูกเอ้ย นึกว่าผู้หญิง 🥰

ผู้ชายจริงๆครับ