42 ตอบกลับ

พอๆกันเลยค่ะตอนท้องกินเผ็ดมากๆ ลูกออกมาผมน้อย (แม่ก็ผมน้อย555) ชอบกินของดำๆ เฉาก๊วย โกโก้ โอวัลติน บลาๆ ลูกออกมาผิวนี้สีน้ำผึ้งเลยค่ะ (ติดแม่ล้วนๆ 🤣)

น่าชังจังเลยลูก

บ้านนี้กินทุกวันเลยจนคลอดเลยค่ะ กาแฟสด โอเลี้ยง โกโก้ไข่มุก แป็ปซี่ โค้ก

แป๊ปซี่นี่ทุกวันเลยอย่างน้อย1ขวด

บ้านนี้ก็กินเผ็ด​ ไม่เผ็ดกินไม่ได้เลย​ ชาเขียวก็ชอบกิน​เหมือนกัน 5555

บ้านนี้ก็กินแต่ชาเขียว ชาเย็น โกโก้ คาปูชิโน่ โอเลี้ยงกินทุกวันเลย ค่ะ

ไม่ได้กินมันไม่ชื่นใจ🤣

VIP Member

โดนตรวจเบาหวานไหมแม่ บ้านนี้อยากกินพวกน้ำปั่นจังแต่กลัวค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักขึ้น7โลกว่าๆ​ กรรมพันธุ์​เป็นเบาหวานแต่ไม่ได้ตรวจนะคะ​

บ้านนี้ ม่ท้องก้กินเผดยุแล้ว พอท้องกินเผดกว่าเดิมอีก😅

บ้านนี้ก็กินเผ็ดชาเย็นก็กินตอนนี้น้องสองเดือนละ

VIP Member

นี้กินเผ็ดกินชาเขียวโกโก้55ส้มตำชอบมากใส่ปลาร้านัวๆ

ของชอบทั้งนั้น😁

บ้านนี้ชอบกินเผ็ดมาก แต่ผมออกมาดกดำดี นะคะ

บ้านนี้ก้อทานค่ะ...แต่นานๆครั้งพอหายยาก😊