61 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยนะนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะสู้ๆค่ะคุณแม่

ขอให้แข็งแรงและปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และเด็กน๊าาา 🥰

ขอให้แข็งแรงและปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

คลอดง่ายๆแข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะ ปลอดภัยทั้งแม่และลูก

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ✌️✌️

VIP Member

ขอให้แข็งแรง ปลอดภัย ทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ