46 ตอบกลับ

นมแม่กินได้จนกว่าลูกจะไม่กินค่ะ นมชงต่อวห้แพงแค่ไหนก็สู้นมฟรีแบบเราไม่ได้

ไม่มีนมยี่ห้ออะไรดีเท่านมแม่ค่ะ ขนาดข้างกล่องยังเขียนนมแม่ดีที่สุด

ขนาดข้างกล่องนมผงยังเขียนเลย นมแม่ดีที่สุดสำหรับทารกแรกเกิด

นมแม่ค่ะ ถูกและดี มีสารอาหารครบถ้วนยิ่งกว่านมผงยี่ห้อไหนๆ

ไม่มีนมใหนจะดีและสารอาหารครบเท่านมแม่หรอกคะ

ข้างกล่องนมชงเขียนไว้ว่านมแม่ดีที่สุดค่ะ

นมแม่จ้า จะเก้าเดือนแล้ว ลูกไม่เคยป่วยเลย

ขนาดชงทุกกล่อง ยังบอกนมแม่ดีที่สุดจ้า

ถ้าแม่มีน้ำนม ให้นมแม่ดีสุดแล้วค่ะ

VIP Member

นมแม่ค่ะ สารอาหารมากกว่านมชง