49 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็กินนะค่ะ กินแก้วใหญ่ด้วย อดใจกินวันเว้นวันค่ะ

บ้านนี้ กินโกโก้ ไม่หวาน ทุกวันเลย ค่ะ ติด แล้ว จิง ๆๆ ค่ะ

กินชา กาแฟ น้ำอัดลม ทุกวัน ตอนนี้คลอดแล้ว ลูกปรกติค่ะ

ชอบกินเหมือนกัน ตอนนี้เจอเบาหวานขณะตั้งครรภ์เลยค่ะ

ชอบกินชาเขียวปั่นมากๆค่ะเเต่ตอนนี้นานๆกินทีค่ะ

บ้านนี้นานๆกินครั้งค่ะ ทั้งชาทั้งน้ำอัดลม

น้ำตาลเยอะเสี่ยงเบาหวานค่ะ ลดๆหน่อยนะคะแม่

กินเหมือนกันค่ะแม่แต่ไม่ได้กินทุกวันนะคะ

เรากินทุกวันจนแท้ง😭 ตอนนั้นไม่รู้ว่าท้อง

ตอนนี้39+2สัปดาห์ เจ็บใต้สะดือ ยังไม่คลอดที