คอมีติ่งเนื้อขึ้นเยอะมาก

ท้องได้ 26 วีคแล้วค่ะ ท้องลูกชาย มีติ่งเนื้อขึ้นที่คออย่างนี้เยอะมาก ไม่ทราบว่าหลังคลอดจะหายไหมคะ หรือว่าเราจะมีวิธีกำจัดมันยังไงคะ

คอมีติ่งเนื้อขึ้นเยอะมาก
103 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ซื้อสบู่นี้ไปใช้ หายเลยค่ะ เห็นพี่เขาใช้เเล้วหาย เลยไปหาซื้อมาใช้ด้วย

Post reply image
5y ago

คอหายดำ เเละติ่งเนื้อหายเลยค่ะ

VIP Member

นึกว่าเป็นคนเดียวค่ะ บ้านนี้เข้าเดือนที่6 ลูกชายค่ะ คอดำมีติ่ง จักแร้ดำ

เป็นค่ะที่ค ท้องแรกลูกสาวไม่เป็นพอท้องสองนี้ได้ลูกชายขึ้นที่คอเลยค่ะ

VIP Member

ขึ้นเยอะเกิน​ เราขึ้นแค่เม็ดเดียว​ หลังคลอดก็หาย​ เยอะแบบนี้ปรึกษาหมอ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่มีแค่2-3จุดค่ะแม่25+4วีคค่ะได้ผุ้ชายเหมือนกันค่ะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นที่คอและลานนม คอและรักแร้เริ่มคล้ำๆด้วยค่ะ

เราก้อขึ้นเหมือนกัน แต่ไม่เยอะมากแต่ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีเรยค่ะ

บ้านนี้ก้อเปนค่ะแต่เปนไม่เยอะพอคลอดแล้วก้อจะเริ่มหลุดออกค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ ท้องลูกชาย ก็กังวลเหมือนกันว่าจะหายหรือเปล่า

เป็นเหมือนกันค่ะแต่ไม่เยอะขนาดนี้เป็นทั้งที่คอและหน้าอกค่ะ