26 ตอบกลับ

8wบ้านนี้เจอก้อนๆ 13w เจอน้องดิ้นในท้องดุ๊กดิ๊กเลยคะ ตอนนี่22wแล้ว

8w+4เหมือนกันเลยจร้าคุณแม่...ตอนนี้ต้องรอลุ้นอีกรอบนึงสู้ๆๆนร้า

ได้กี่เซนคะ

ไม่เจออะไรเลยเหรอคะ เสียงหัวใจเด็กได้ยินมั้ยคะ

ต้องรอค่ะเพราะตัวน้องยังเล็กมากอาจจะยังไม่เจอค้ะ

เจอตอน 8w +5 ค่ะ แม่ใจเย็นๆนะ เป็นกำลังใจอย่ากังวล 🥰

เคยค่ะ ตอน 5W เจอแต่ถุงค่ะ

Super Mum

รอดูรอบหน้าค่ะ บางทีน้องเล็กมากๆ ก็อาจยังไม่เจอ

ของเรา9w. โดยประมาณ​ไปซาวครั้งแรกเจอแล้วคะแม่

8วิคน่มจะเห็นตัวน้องแล้วน่ะค่ะ สู้ๆจร้า

รออีกซักวีค ซาวทางช่องคลอดเลยค่ะแม่

ตรวจครั้งแรกตอน​8​W.เจอเลยค่ะ