66 ตอบกลับ

7เดือนครึ่งค่ะขึ้นแค่3.3โลเอง ลูกเอาไป1400กรัมแล้วจ้า 😁

ไม่รู้8เดือนเป็นต้นไปแม่จะเพิ่มอีกเยอะไหม รอลุ้นค่ะ😂 คนส่วนใหญ่บอก8เดือนไปแล้วจะเพิ่มเอง

6 เดือน ขึ้น 2กก.คะ แต่น้ำหนักน้องปกติตามเกณฑ์คะ

บ้านนี้ก็​ 7​ เดือนขึ้น​มา​แค่​ 5​ โลเหมือนกันค่ะ

เหมื่อนกันค่ะ ตอนนี้37w+3 น้ำหนักขึ้นมาแค่8กิโลเอง

ท้อง 7 เดือน แม่ขึ้นมา 8.5 กิโลแล้ว ลูก 1,200 กรัมจร้า

ท้องได้7เดือนน้ำหนักขึ้นเกือบ10โลเเล้วค่ะ

ตอน7เดือนแม่ขึ้น9โล น้ำหนักลูกตามเกนจ้า

บ้นนี้6 เดือนขึ้นมา8โลกว่าแล้วค่ะ😊

7เดือนเพิ้งจะขึ้น5โลเหมื่อนกันค่ะ

VIP Member

ตอนท้องขึ้น7โลคะเป็นคนกินเยอะมาก