มีเรื่องอยากระบาย

ท้องได้6เดือนแต่แฟนเราคิดที่จะสนใจเเต่เรื่องตัวเองคิดถึงเเต่การจะอยู่กับเพื่อน คิดที่จะทิ้งลูกทิ้งเมีย จะไม่สนใจว่าลูกเมียจะเป็นวงต่อไปคิดเเค่ว่าจะต้องไปแก้แค้นคนที่เคยมีเรื่องกับเขา เราต้องเก็บกดทั้งที่รักแฟนเรามาก รักจนหมดหัวใจ เวลาของเราเหลืออีกไม่นาน ไม่อยากเครียดแบบนี้เลยค่ะเป็นห่วงลูกในท้อง แม่ๆพอจะมีวิธีไหนช่วยให้หายคิดมากได้บ้างคะ ความรู้สึกตอนนี้เเย่จริงๆค่ะ บางทีอยากจะร้องไห้แต่ร้องไม่ออกมันตื้นตันอยู่ในใจ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

สู้ๆนะแม่