168 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆนะคะ ชีวิตเรามีค่ามาก มากกว่าที่จะให้ใครมาทำร้ายค่ะ

ค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะแม่ไม่ไหวก็ถอยออกมาน่ะค่ะคิดถึงตัวเล็กไว้

สู้ๆนะค่ะ เลิกได้เลิก เริ่มชีวิตใหม่ได้เริ่มเลยนะค่ะ

VIP Member

สุ้ต่อไปยิ้มใว้นะค่ะสุ้ๆค่ะเดี่ยวเรื่องร้ายๆก้อผ่านไป

สู้ค่ะพยายามจะไม่คิดไม่เครียด เพื่อลูกค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ

ไม่ไหวก็ถอยเถอะค่ะ ถีบท้องขนาดนั้นสงสารลูกนะคะ✌✌

ถ้าเป็นเรานะกลับบ้านไปอยู่กับพ่อแม่เราดีกว่า

VIP Member

เราว่าแม่ไม่ควรทนนะคะ คิดถึงลูกให้มากๆนะคะแม่

เดินออกมาดีกว่าไหมค่ะดีกว่าทนละเสียสุขภาพจิต

ถ้าเค้าไม่เอาเราก็เลี้ยงเองค่ะลูกเราทั้งคน

ถ้ารักลูกมากกว่า ก็ออกจากชีวิตผช คนนั้นเถอะ