168 ตอบกลับ

กลับไปอยู่บ้านเรานะคะ อยู่ไปมีแต่จะแย่ทั้งเราและลูกค่ะ สู้ๆนะคะ❤️

จะหญิงหรือชายก็ไม่ควรมีพ่อแบบนี้ ทำร้ายตั้งเเต่อยู่ในท้องขนาดนี้

คุณแม่ซาวยังไม่เห็นเพศลูกเลยหรอคะ บ้านนี้เห้นตั้งแต่ 4 เดือนครึ่ง

เห็นแล้วค่ะ หมอบอกได้ผู้หญิง แต่ก็ต้องคอยลุ้นอีกที่ค่ะแม่...

ทำใจให้สบายค่ะแม่ถ้าเครียดมีผลกระทบกับลูกแน่นอนค่ะสู้ๆนะคะ

รักลูกมั้ยค่ะ ถามตัวเองคำนี้เถอะ ถ้ารัก ก้อออกมาจากจุดนั้น

จริงค่ะ

ทำไมไม่ออกมาคะ รักตัวเองรักลูก อย่าให้เขาทำร้ายดีกว่านะ ✌✌

หนีออกไปหลายรอบแล้วค่ะ จนทุกวันนี้ออกไปไหนไม่ค่อยได้เลยค่ะ

VIP Member

เลิกเลยค่ะ คนแบบนี้ ไม่ต้องทน เพื่อตัวคุณแม่และลูก สู้ๆ นะคะ

VIP Member

สู้ๆ น่ะค่ะ อย่างน้อยเราก้ยังมีลูก ที่จะอยุ่กับเราไปตลอด 😘

จะเป็นพ่อคนละ ทำไมต้องเลือกเพศ ถ้าผู้ชายออกมาแล้วทำไมอ่ะ

ไม่ชอบเด็กผู้ชาย ? กลัวติดยาเหมือนตัวเอง เลยไม่ชอบเด็กชาย แย่มากค่ะ

เลิกได้ก็เลิกนะคะอย่าทนกับคนที่ไม่เห็นค่าเรา สู้ๆนะคะ