25 ตอบกลับ

บ้านนี้ขึ้นตอน5เดือนค่ะตอน1-4เดือนไม่ขึ้นเลยมาขึ้นตอน5เดือนค่ะ เดือนเดียว2-3โลเลยค่ะ

บ้านนี้ 28w แล้วเพิ่งขึ้นมา 2 โล คุณหมอไม่ว่า เพราะน้ำหนักลูกอยู่ในเกณฑ์ ปกติทุกอย่าง

บ้านนี้ก็ไม่ขึ้นค่ะ​ น้ำหนักลดไป3โล # 27week ลูกโตตามเกณ .. ไม่ต้องกังวลนะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 3 เดือน น้ำหนักลงไป 2 โล แต่อัลตราซาวด์ลูกขนาดตามเกณฑ์ค่ะ 😊

3 เดือนแรกเรา นน ไม่ขึ้นเลยค่ะ จะเริ่มขึ้นช่วงเดือนที่ 4 นะคะ

บ้านนี้ท้อง 5 เดือนกว่าเเล้วน้ำหนักขึ้นเเค่ 1 กโลเองคะ😪

VIP Member

บ้านนี้ 4 เดือนแรกลงใป 6 โลค่ะ พึ่งขึ้นช่วง 5 เดือนเองค่ะ

กิน ไข่ นม เนื้อสัตว์ไม่ติด​มัน​ กล้วย​น้ำ​ว้า​

เรา 3 เดือนครึ่ง น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยจ้า 😅

VIP Member

เราท้อง6เดือนน้ำหนักขึ้น2โลเองจ้า