26 ตอบกลับ

VIP Member

ปกติจ้าา เดี๋ยวไว้อายุครรภ์เยอะๆ นี่แถบจะย้ายไปนอนในห้องน้ำกันเลยทีเดียว ขนาดไม่กินน่ำก่อนนอน ถึงตื่นทุก ชม. 😁😁

ฉี่บ่อยมาก และ หิวน้ำบ่อย ด้วยค่ะ

แม่เอ้ย ดีแล้ววววว ตักตวงไว้นะความรู้สึกชิวๆแบบนี้ เดี๋ยวท้องแก่นะ ลุกก็ยาก เจ็บไปหมด

เดี๋ยวพอบ่อยแล้วจะคิดถึงช่วงเวลานี้ค่ะ 555555

ปกติจ้า ท้องแก่กว่านี้ก็จะยิ่งฉี่บ่อยกว่านี้ค่ะ

ยังค่ะ มดลูกยังไม่เบียดกระเพาะปัสสะวะค่ะ ท้องโตอีกสักหน่อย จะลุกเข้าห้องน้ำเมื่อยเลยค่ะ