73 ตอบกลับ

แพงมาก ที่ดูๆ มีแค่เสื้อผ้าลูก แต่เสื้อผ้าลูกไม่ต้องเน้น เด็กโตเร็วค่ะ

ต้องดูรายการด้วยว่ามีผ้าอ้อมกี่ผืนกี่ชุดกี่ตัวถึงจะรู้ว่าคุ้มไหม

แพงคะ

แพงคะเช็ตนี้ถ้าจะเอาเซ็ตนี้นะคะแม่ขอแนะนำเซ็ตนี้ดีกว่าคะ

VIP Member

ซื้อแยกราคาประมาณนี้เลยคะ แต่ไก้หลายอย่างกว่า แล้วก้ครบกว่า

บ้านนี้ซื้อแยกค่ะ ทยอยซื้อ ไปเลือกซื้อเองได้จับเนื้อผ้าค่ะ

เราซื้อแยกน่ะ ซื้อในช้อปปี้ถูกและดี คุณภาพไม่ต่างกันเลยจ้า

แยกค่ะ ประหยัดได้เยอะอยู่นะค้ะ😊 ในช้อปปี้ของถูกดีๆเยอะค่ะ

แพงค่ะแม่ ลองหาซื้อในช้อปปี้นะค่ะถูกๆสวยๆมีเยอะแยะค่ะแม่

เรากำลังเริ่มซื้อ แต่ซื้อแยกชิ้นเอาคะ ได้เลือกที่เราชอบ

แล้วถ้าเป็นเซทแบบนี้ราคานี้ถือว่าถูกกว่าซื้อแยกไหมคะ

ให้ซื้อแยกกลัวได้ของไม่ครบ ลูกคนแรกด้วยค่ะ