64 ตอบกลับ

เพราะกินเยอะค่ะ เลยรู้ว่าท้อง สัญญาณแรกก่อนซื้อที่ตรวจ กินจนมีคนทัก

ปกติค่ะ ไม่แพ้ถือว่าโชคดีมากๆค่ะ บ้านนี้ก็ไม่แพ้เหมือนกันค่ะแม่

ปกติเลยจ้า บ้านนี้หนักขนมมาก ปกติไม่กินขนมเลย กินเป็นพายุเลยจ้า

ถ้าไม่มีอาการแพ้จะกินเยอะกว่าปกติค่ะ เหมือนกินได้ต่อเรื่อยๆ

เราก้ไม่แพ้เลย ตอนนี้เข้า4เดือนกว่าแล้วจ้า ปกติทุกอย่างเลย

VIP Member

บ้านนี้ตอนท้องอ่อนๆกินอะไรก็ไม่อร่อยกินข้าวไม่ค่อยลงค่ะ

แต่มีอาการหิวตลอดเวลา หิวเหมือนใส้จะขาด กินทั้งวันเลยค่ะ

หิวตลอดเวลาเลยค่ะ ตอนนี้2เดือนกว่าก้ยังหิวบ่อยอยู่ค่ะ☺️

VIP Member

บ้านนี้เป็นช้วงท้ายๆ ใกล้คลอดค่ะ ก่อนหน้านั้นแพ้ท้องค่ะ

ถ้าหิวปุ๊บ คลื่นไส้ปั๊บ ต้องกินตลอด กินได้เรื่อยๆเลยค่ะ 😂😂

555นี่หิวแล้วไม่กินจะปวดท้องแสบท้อง😋ต้องรีบกินด่วนนจ้าา