แบบนี้ท้องมั้ยคะ

ท้องแรก ลูกสาวอายุ11ปีแล้วค่ะ ท้องที่ 2 พึ่งแท้งไปเดือน ก.พ.66 มาเดือนนี้ตั้งใจมีอีกคนค่ะ แม่ๆคิดว่าท้องมั้ยคะ ตรวจ3อัน สองขีดจางมากค่ะ

แบบนี้ท้องมั้ยคะ
9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

จางแบบนี้ท้องค่ะ เราลองซูมดูแค่นิดเดียวขีดที่ว่าจาวๆก็เห็นชัดค่ะ บ้านนี้เหมือนกันค่ะ พี่น้องแต่ละคนห่างจากคนเล็กเป็นสิบปีเลยค่ะ คนโตห่างจากคนเล็ก 18 ปี คนที่ 2 ห่าง 16 ปี ปี คนที่3 ห่าง 13 ปี คนที่4 ห่างจากคนเล็ก 10 ปีเลยค่ะ แล้วคนเล็กตอนนี้ได้ 3เดือนกว่าค่ะ

อ่านเพิ่มเติม

ตรวจอีกรอบแล้วค่ะ ชัดแจ๋วเลย

Post reply image

จะจางหรือเข้มก็ท้องนะแม่

Super Mum

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ท้องค่ะ ดีใจด้วยนะคะ

VIP Member

ท้องคะ ยินดีด้วยคะ

ท้องค่ะแม่

ท้องค่ะ

Super Mum

ท้องค่ะ

1y ago

เดี๋ยวรออีกสัก1อาทิตย์ จะลองตรวจใหม่อีกรอบค่ะ เพราะประจำเดือนพึ่งขาดไป 3-4วัน