51 ตอบกลับ

VIP Member

ทาได้ทั้งตัวจ้าา เป็นสมุนไพรแท้ สนใจสอบถามได้จ้าแม่บ้านนี้ก็ใช้

บ้านนี้ใช้อาบค่ะ 30w แล้วยังเอาอยู่ แต่ไม่รู้ช่วงใกล้คลอดจะรอดไหม

ตามเหมือนกันค่ะคุณแม่ นี้ก็พึ่งจ่ะ32วีคเองยังแตกขนาดนี้🥺

VIP Member

น้ำมันมะพร้าวค่ะ ทาเยอะๆ เผื่อจะช่วยได้มานิดนึงค่ะเเม่

ครีมตัวใหนก็เอสไม่อยู่แล้วล่ะค่ะ หลังคลอดค่อยบำรุง

ใช้ไอโอออยดีมากค่ะ เราจะคลอดเมษานี้ ท้องไม่แตกเลย

บ้านนี้มาแตกเดือนที่8 ไม่รอดจ้า ยิ่งทาครีมยิ่งแตก

ใช่ค่ะแม่ ร้องไห้หนักมาก55

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นกับนีเวียตลับฟ้าค่ะ

ท้อง2แล้วจ้า ทาครีมจอนสันของเด็ก ไม่แตกเลย

ไบโอออยด์ + ครีมนีเวียกระปุกน้ำเงินค่ะ