20 ตอบกลับ

ปกติจ้า ยิ่งท้องแรกก็ไม่ใหญ่หรอก สรีระเราด้วยค่ะ

VIP Member

มันปกติค่ะ. ท้องจะเริ่มออกช่วง 5-6 เดือนค่ะ

VIP Member

อายุครรภ์เท่าๆ กันบ้านนี้ก็ท้องไม่ออกค่ะ

ตอนบ้านนี้ 16 วีค แบนเรียบกว่านี้อีกจ้า

บ้านนี้ก้อเปนจร้าอิแม่กังวนเรยคร่า

ใจเย็นนะคะบ้านนี้ออก7เดือน

บ้านนี้ท้องออกตอน 5 เดือน

VIP Member

บ้านนี้ออกตอน19wค่ะ

VIP Member

ไม่เล็กหรอกค่ะ อยู่ที่สรีระและไขมันเดิมที่หน้าท้องค่ะ อันนี้ 17 วีคจ้า

VIP Member

เราตอนท้องแรกมาออกตอนเจ็ดเดือนค่ะ ตอนหกเดือนยังใส่กางเกงตัวเดิม จนพี่ที่ทำงานทักว่าท้องเล็ก เรามากินบำรุงสามเดือนสุดท้าย เน้น เนื้อนมไข่ ลูกออกมา3800ค่ะ