38 ตอบกลับ

เราใส่ค่ะ แต่ถ้าอยากใส่จริงๆ กางเกรงแบรนด์ยูนิโคล่ เค้าทำกางเกงคนท้อง เป็นผ้ายืดลายกางเกงยีนส์นะคะ สวยใช้ได้ค่ะ

มันมีกางเกงยีนสำหรับคนท้องด้วยนะคะ​ ในเฟสเต็มเลย ขอบมันจะปรับระดับได้​ หัวเป็นผ้ายืดอะค่ะ​ ลองไปหาดูนะ

บ้านนี้ตอน3เดือนยังใส่อยู่ค่ะ เเต่ท้องเราไม่ค่อยออกเลยยังพอใส่ได้ เเต่ทางที่ดีไม่ควรใส่ค่ะเเม่

เอาที่แม่ๆสบายเลยจ้าเพราะอย่ารัดดีกว่าเนอะ บางคนสัดส่วนไม่เท่ากันเราคิดว่าอย่ารัดสบายๆดีกว่า

มันจะมีกางเกงยีนสำหรับคนท้องค่ะ ที่มีตัวช่วยพยุงครรภ์ เราซื้อที่ uniqlo ค่ะ ใส่สบายดี

VIP Member

ใส่ได้ค่ะ แบบสกินนี่ของคนท้องก็มีนะค่า จะรองรับช่วงท้องได้ดีมากกว่าไม่รัดด้วย

บ้านนี้ตอน 2-3เดือนยังใส่ได้อยู่จ้า พอเค้า 4-5 เดือน อึดอัดใส่ไม่ได้แล้วจ้า

ใส่ได้แต่อย่ารัดมากจ้า รึ ไม่ก็หาซือกางเกงยีนสำหรับคนท้องนะค่ะเเม่

ใส่ได้คะเเม่บ้านนี้4เดือนยังใส่อยู่เพราะท้องเล็ก

บ้านนี้ก็ใส่ค่ะ แต่ประมาน12weekก็ใส่ชุดหลวมๆ