10 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องลมปี62แคาครั้งแรดครั้งเดียวค่ะขูดมดลูกวันที่29เดือน.พ.ค.62จ้าหลังจากนั้นบำรุงอัดโฟลิคมาตลอดค่ะส่วนแฟนทานยาบำรุงน้ำเชื้อไห้อสุจิเเข็งแรงค่ะพอเขาปี63เดือน .ม.ค. ลองปล่อย1ครั้งแค่1ครั้งเท่านั้นจิงๆค่ะ ติดเลยน้องมาทันใจมากค่ะรอบนี้มาพร้อมกับความสมบูรณ์แข็งแรงได้ลูกชายค่ะปัจจุบัน35w แล้วจ้า

ยินดีด้วยคะ

สอบถามแม่ได้มั้ยคะ ตอนนั้นของแม่ มีอาการอะไรมั้ย ของบ้านนี้ไม่มีเลือดค่ะไปซาวน์มาเมื่อวาน ถุงตั้งครรภ์ แค่ 1.45 cm. ถ้านับรอบเดือนจะต้องเปน 8 สัปห์ดา แต่เครื่องซาวน์บอก 5 สัปห์ดาแลเวห้ไม่เจอตัวอ่อน หมอบอกน่าจะท้องลม อาทิตย์ หน้า หมอนัดอีก ถ้าไม่เจอจะต้องขูดแล้วค่ะ

ของเราซาวออกมาเป็นแบบนี้จะพอมีหวังมั้ยท้องลม2ครั้งแล้วกลัวจังใครรู้ช่วนบอกหน่อย

ท้องลม 3ครั้งค่ะ ไม่รวม หลอดแก้ว 1 ฉีดเชื้อ1 ได้น้องท้องที่ 4 ตอนนี้ 18w แล้วแข็งแรง​ดีค่ะ

ขูดมดลูก​มั้ยค่ะ

เคยท้องลมมา2ครั้งแล้วค่ะไม่ได้ขูดมดลูกตอนนี้ตั้งท้องไหม่อยู่ค่ะรอลุ้นค่ะ

ปรึกษา​หมอ​เลยค่ะของเราหลุดเองหมอไม่ได้​ขูด​มดลูก​ให้ตอนนี้ตั้งท้องไหม่รอลุ้นอยู่​ค่ะ

ท้องแรกท้องลมไม่ได้ขูดมดลูก ตอนนี้ท้องใหม่ได้39วีค+1วัน ใกล้คลอดแล้วค่ะ

คนเเรก10ขวบค่ะ คนที่สอง เเท้ง คนที่สามท้องลม คนที่4อยู่ในท้อง38wแล้วจ้า

เคยเป็นท้องลมมา2ครั้งค่ะขูดมดลูกทั้ง2ครั้งตอนท้องได้31วีค5วันแล้วค่ะ

สู้ๆนะค่ะแม่อย่าพึ่งหมดหวังนะค่ะ เป็นกำลังใจให้จร้า

ท้องแรกท้องลมค่ะ เสียใจเหมือนกัน ท้อง2ก็ปกตินะคะ

ลองไปบ่นบานดูค่ะ เพื่อเป็นแนวทางที่สบ