29 ตอบกลับ

5 เดือน กำลังดี คะ แล้วแต่น้องด้วย นะ บางคน 7 เดือนครึ่ง นอนแอบ หมอก้อซาวด์ไม่เห็น ของเรา โชคดีมาก ตอนซาวด์ ดิ้นตลอด เลยเห็นว่าเป็นเด็กชาย

VIP Member

20 w ค่ะ ได้ลูกชายตอนแรกถามหมอได้ลูกสาวหรือลูกชาย หมอบอกได้ลูกชายเครียดนิดนึงค่ะ แอบหวังลูกสาว แต่สมใจพ่อเขานะค่ะ ลูกชาย😻👼👨‍👩‍👦

บ้านนี้ซาวด์เห็นตั้งแต่ 15 สัปดาห์ค่ะ ยิ่งโตมายิ่งซ่อน ตอนเด็กๆโชว์มังกรน้อยแบบอ้าซ้าเลย

VIP Member

บ้านนี้ประมาณ21สัปดาห์ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าคนอื่นซาวด์เห็นเพศลูกตั้งแต่กี่สัปดาห์

VIP Member

4 เดือนขึ้นไปก็จะเห็นเพศแล้วค่ะ แต่ขึ้นอยู่กับน้องอีกทีว่าจะยอมให้เห็นมั้ย

เราซาวตอน5เดือนค่ะแอบหวังว่าจะได้ลูกสาวแต่ก็สมใจพ่อเค้าค่ะได้ลูกชาย😂😂

17วีคเห็นแล้วค่ะ หมอบอกว่า15-16ก้เห็นแล้วแต่อาจจะยังไม่แน่ชัดมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้​ 25w6d แล้ว​ ยังไม่รู้เพศลูกเลยค่ะ​ หนีบตลอดเลย😅

บ้านนี้ 23 w ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ.ซาวทีไรหนีบทุกทีค่ะ.

ประมาณ4เดือนจะเห็นเพศชัดเจนคะคุณแม่