55 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้1ถึง5เดือนท้องม่ออกเลยสักนิดเเบนราบยังกะคนม่ท้อง555พอ6เดือนมานี้เเละโอ้โห่ทำไรก้ลำบากไปหมด555

เหมือนบ้านนี้เลย ท้อง6เดือนเหมือนท้อง8-9ละ5555

VIP Member

2เดือนท้องออกขนาดนี้ถือว่าใหญ่ค่ะ บ้านนี้3-4เดือนยังใส่บิกินี่เอวลอยชิวๆอยู่เลยค่ะ

VIP Member

2 เดือน น้องขนาดแค่ 2 ซม. เองค่ะ ส่วนใหญ่ท้องจะเริ่มออกกันชัดเจนเดือนที่ 6 นะคะแม่

4 เดือนน้องดิ้นแล้วยังไม่ออกเลยค่ะ ซาวด์ดูน้อง ปกติแข็งแรง นน.เกินเกณฑ์สะด้วย

4เดือนแล้วค่ะแม่พรุ่งนี้หมอนัดตื่นเต้นจะได้เห็นตัวเล็กชัดๆแล้วค่ะ

โอ้ยยย 2 เดือนเองแม่ แม่รีบหรอ .. บางคน 6-7 เดือนยังเหมือนไม่ท้องเลย

29w3dค่ะท้องสาวท้องเท่าๆกับพี่เลยค่ะแต่ใหญ่กว่านิดนึงค่ะ

4เดือนค่ะถึงออก ช่วง1-2เดือนเเรกน้ำหนักลดค่ะ ท้องเเรกค่ะ

VIP Member

8 เดือนแล้วค่ะ🥰 ท้องจะออกช่วง 5-6 เดือนค่ะแม่ใม่ต้องกังวล

เท่ากันเลยค่ะ 🥰🙏ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ