84 ตอบกลับ

สู้สู้ค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกนะค่ะ

ขอให้แม่ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และตัวเล็กจ้า

สู้ๆนะคะ. ขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูก. 😍

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูก

สู้ๆค่ะคุณแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งสองคนนะคะ 🥰

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี✌️

สู้ๆๆนะค่ะทุกอย่างจะผ่านปัยได้ด้วยดี😊😊

สู้ๆนะคะแม่ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ🙏🏻

VIP Member

สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งคู่ค่า