เป็นวันที่เสียใจที่สุด 7Week+3วัน หนูได้จากแม่ไป😔

ท้อง7สัปดาห์3วัน วันนี้เป็นวันที่โชคร้ายที่สุด เมื่อว่าอยู่ๆมีเลือดออกโดยไม่ปวดท้องใดๆเลย รีบไปโรงพยาบาล ตรวจเสร็จหมอให้กลับพักที่บ้านโดยไม่ให้ยาหรือฉีดยาอะไรเลยค่ะ พอตกกลางคืนตื่นเข้าห้องน้ำก้อมีเลือดออกอีก นอนไม่หลับกังวลมากๆ พอเช้าก้อเข้าห้องน้ำอีกรอบออกเลือดพร้อมก้อนอะไรสักอย่าง (ขออภัยกับภาพที่ไม่สุภาพ )เห็นแล้วใจเสียทันที รีบไปคลินิค หมอซาวด์ปรากฏว่าน้องไม่อยู่แล้ว😔😥หมอบอกเป็นการแท้งคุกคาม แท้งออกโดยสมบูรณ์ไม่ต้องขูดมดลูก เสียใจมากค่ะเพราะรอมานานคนโต10ปีแล้ว ใครมีประสบการณ์แบบนี้บ้างค่ะ กว่าน้องจะมาอีกนานมั้ยและเสี่ยงที่จะแท้งอีกหรือเปล่า ฝากเพื่อนๆหมั่นสังเกตตัวเองและดูแลสุขภาพให้ดีที่สุดค่ะ