51 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง5เดือน ขึ้นมา2โลเองค่ะ

ขึ้นน้อยมาก แต่ถามหมอแล้วหมอบอกว่าลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ไม่มีปัญหาค่ะ

VIP Member

6เดือน ขึ้น 8โลค่ะ โดนพยาบาลบ่นเลย

น้ำหนักขึ้นเยอะก็ไม่ดีนะค่ะ เพราะลูกจะเอาไปประมาณแค่ 3กิโลกว่าๆ ที่เหลือแม่จะรับเต็มๆ จะลำบากหลังคลอดนะค่ะ 😁😁😁

VIP Member

ขึ้นมา 5 โลค่ะแม่ 6 เดือนเหมือนกัน

❤️❤️❤️❤️

ตอนนี้6เดือน ขึ้นเกือบ5โลแล้วค่ะ

ใช่คะ

เราขึ้น 3โล ท้องได้เกือบ 5เดือน

23+5 น้ำหนักขึ้แค่โลเดียวเองค่ะ

พยายามสุดๆค่ะแม่

27วีค น้ำหนักขึ้นมา12โลแล้วค่ะ

19 week ไม่ขึ้นสักกิโลเลยค่ะ😥😥😥

ยังมีแพ้บ้างนิดหน่อยน่ะค่ะ🙂🙂🙂

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นเดือนละโลกว่าๆค่ะ

ก็ยังดีนะค่ะ

7เดือนแล้วค่ะขึ้นมา4โลเช่นกัน

❤️❤️❤️