26 ตอบกลับ

ใจเย็นๆนะแม่ 4เดือนน้องจะตอดเบาๆ ของเรา6เดือนถึงรู้ว่าลูกดิ้น

บ้านนี้ตอดตอน4เดือนค่ะดิ้นตอน5เดือนกว่าๆๆค่ะหน้าท้องหนาค่ะ

ณ.ตอนนี้ดิ้นดีมากค่ะดิ้นแรงทั้งวันทั้งคืน7เดือนแล้วค่ะ

18w 4d ก้อยังไม่รู้สึก ตอด หรือ ดิ้น เลยค่ะ รอทุกวันเลยย

VIP Member

ท้องแรกรึป่าวค่ะ? ผนังท้องหนา-บางก็มีส่วนนะคะแม่

บ้านนี้ท้อง3แล้วจ้า ยังมาดิ้นตอน5-6เดือนเลย 😚😚

VIP Member

4เดือนยังแค่ตอดๆ พอเข้า5-6เดือนเริ่มจะดิ้นจ้า

บ้านนี้5เดือนกว่าถึงรู้สึกถึงลูกดิ้นค่ะ

อย่าคิดมาก 5เดือนแล้วดิ้นมีแน่ใจนอนค่ะ

ของเรา5เดือนถึงรู้สึกเริ่มดิ้นค่ะ

4เดือนยังไม่ดิ้นเหมือนกันจ้า