14 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ตอน4เดือนดิ้นชัดเจนเลยคะ ตอนนี6เดือน เหมือนกำลังซ้อมมวยมาต่อยกับพ่อตอนเกิด 😂😂

เราสี่เดือนแล้วยังไม่รุ้สึกสักนิดเลยค่ะ ถือว่าไม่ปกติไหมคะ

อาจเป็นไปใด้ค่ะเขาว่ากันแบบนั้น

บ้านนี้ดิ้นบ้างแล้วค่ะ ตอนจะนอนนี่ยิ่งดิ้นไม่หยุด😅

20วีคจ้า

VIP Member

ตอน 4เดือนบ้านนี้ตอดๆแล้วค่ะ ดิ้นไม่แรงเท่าไรค่ะ

ของเรา18​ Week​ เริ่มตอดแล้วค่ะ​ ท้องสองค่ะ

บ้านนี้รู้สึกเหมือนเริ่มดิ้นแล้วค่ะ😊

VIP Member

17 week เริ่มตอดๆแล้งค่ะ พอ 20 week ดิ้นเก่งมากๆ

แค่รู้สึกตอดๆอยู่ค่ะทางด้านซ้าย😁

VIP Member

ของเรารู้สึกว่าลูกดิ้นตอน17wจ้า

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ