ท้อง3เดือน

ท้อง3เดือนแต่ไม่มีอาการแพ้ทานอาหารได้ทุกชนิดทานได้ปกติ หาคุณหมอน้องขนาด1.99มิลแล้วค่ะ กลัวเวลาทานอาหารจะมีผลต่อน้องจังเลยค่ะ

10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อาหารที่แม่กินมีผลต่อลูกแน่นอนค่ะ ยิ่งถ้ารู้ว่าไม่แพ้ กินได้ทุกอย่างคุณแม่ก็เลือกกินแต่ของดีๆมีประโยชน์ต่อลูกนะคะ ของหวาน ของมัน ของทอด ชา กาแฟ น้ำอัดลม งดได้งด เลี่ยงได้เลี่ยง อดไม่ได้ก็กินแต่น้อยๆค่ะ

บ้านนี้ช่วง3เดือนก้อมั่ยแพ้ค้ะ ทานได้ทุกอย่าง เน้นผักใบเขียว ผลๆม้ที่มีประโยชน์

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-53266)

บ้านนี้ก็ไม่แพ้คะ ทานได้ทุกอย่าง จะเน้นผักใบเขียว ผลไม้เป็นส่วนใหญ่คะ

ดีจังเลยค่ะไม่แพ้ บ้านนี้แพ้มาก. อ้วกจนคิดว่าตัวเองจะตาย😥😥

1.99วัดขนาดตัวถึงก้นหรอคะ เซนติเมตรหรือมิลคะ ? งงกับการพิมพ์

6y ago

ตอน8w 5 d ของเราวัดได้ 1.81 cm ค่ะ

ตอน 11w ของเรา 4.26cm น่าจะพิมพ์ผิดนะคะ

1.99cmค่ะ ตอนนั้น 8สัปดาค่ะ

ของเรา 8 w 5 d วัดได้ 1.81 cm ค่ะ

กินผักผลไม้เยอะๆค่ะแม่

6y ago

เลี่ยงขนมหวานขนมกรุบกรอบได้ก้อดีค่ะ