8 ตอบกลับ

สามเดือนเหมือน​กัน​เลยคะแม่​ รู้สึกบางทีก้อท้องมีก้อนไรไม่รุ้แข็งๆคะ​ สงสัยลูก​ดีใจมากแต่ไม่รุ้ว่าใช่ไหม​ หรือเราเกร็งคิดไปเอง❤️❤️

ท้องไม่ออกค่ะ 😂 แต่พุงเราใหญ่ไม่เกี่ยวกะลูก แต่เวลานอนหงายเริ่มรุ้สึกนูนๆตรงท้องน้อยแค่นิดเดียวค่ะ

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 3เดือนเหมือนกันค่ะ มดลูกขยาย จะเป็นก้อนๆใต้สะดือเวลานอนหงายค่ะ

แบนราบบบคัะ แต่อาการเเพ้นี่ขั้นรุนแรง5555. มาออกตอน 7 เดือนคะ ตอนนี้เข้าเดือน8แล้ว (:

ของเราท้องเริ่มออกตอน5เดือน เป็นก้อนแข็งๆขึ้นมาค่ะ

รู้สึกเป็นก้อนแข็งๆตรงท้องน้อยค่ะ นอนหงายนี่ชัดเลย

แล้วแต่บางคนนะคะ ของเรายังไม่ออกเลยค่ะ

ของเราท้องเริ่มออกตอน 20 สัปดาห์ค่ะ