19 ตอบกลับ

ที่กทม./นนทบุรี 20 ต้นๆค่ะ แต่หลังวันอาทิตย์นี้ก็จะกลับมาร้อนแล้วค่ะ 5555555

เห็นว่าวันที่ 10 อุณหภูมิจะเพิ่ม ก็ให้เพิ่มสักหน่อยเหมือนกันค่ะ 😂

มุ้งครอบแล้วเอาผ้าห่มคลุมบนมุ้งครอบ วิธีนี้ก็ช่วยให้อุ่นได้ค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะคุณแม่ 😄

ที่หนองบัวก็หนาวคร้า กังวลมากเลยยิ่งจะผ่าคลอดกลัวเจ็บแผล

สู้ๆนะคะ😄

เย็นสบาย นานๆจะมีหน้าหวาน ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ

ที่เลยเหมือนกันค่ะห่อลูกเหลือแต่ตาค่ะหนาวจริง

ขนาดไม่ได้อยู่ยอดภูนะคะ แค่บ้านติดโขง 😆

ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ ทั้งคุณแม่และคุณลูก

ดูแลสุขภาพด้วยค่ะ ช่วงนี้เด็กไม่สบายบ่อย

ขอบคุณค่ะ

ประจวบ18องศายังไม่อยากจะอาบน้ำเลยค่ะ😅

VIP Member

ขนาดเชียงใหม่ยังหนาวไม่เท่าเลยค่ะ 555

สายๆแดดออกก็ 14-17° ค่ะแม่😆

ชุมแพ10°ค่ะ หนาวมากลูกก็เป็นหวัด