12 ตอบกลับ

ไม่ได้คะ เพราะการซาวน์ไม่มีบันทึกไว้ หมอจะซาวน์และปริ้นออกให้ แปะในสมุดฝากครรภ์ ไม่มีเก็บไว้ในรพ. คะ

ภาพซาวจะได้วันที่ซาวด์เลย เคยขอหมอเขาบอกว่าเครื่องมันจะลบหายไปอัตโนมัติเขาไม่ได้เซฟให้ค่ะคุณแม่

เขาไม่ให้เลยหรอ ทำไมเราฝากรัฐ ได้ทุกครั้ง เยอะมาก เลย จนบอกหมอว่า พอเถอะ ไม่รู้จะเอาไปทำไม

แม่ละอย่ากใด้จะเก็บไว้ให้น้องดู

เราได้แค่ภาพเดียวตอนซาวกับอาจารย์หมอค่ะ ตอนซาวกับหมอคนอื่นไม่ได้ค่ะ

Super Mum

ขนาดซาวด์วันเดียวกัน ผ่านไปไม่นาน ยังไม่มีให้เลยค่ะ ต้องซาวด์ใหม่เลย

เยอะอยู่นะ ยังไม่รวม 4 D อีก 8 แผ่น A4

ไม่น่าจะมีบันทึกไว้นะคะ

ไม่สร้ามารกู้ภาพใด้ใช้ปะคะ

Super Mum

รพ.ไม่น่าเก็บไว้นะคะแม่

อุ้ยเสียด้ายเลยแม่ละอย่ากจะใด้ภาพน้องไว้ดู

ไม่มีบันทึกไว้นะคะ

ไม่มีบันทึกไว้ค่ะ