29 ตอบกลับ

ใกล้จะ 8 ละค่ะ เพิ่งไปซื้อของวันนี้เหมือนกันค่ะ

ใช่ค่ะ ไม่ไปเองก้อไม่ได้ดั่งใจ 🤣🤣

เตรียมแค่ไปคลอดค่ะน้องคลอดค่อยซื้อค่ะ🤗🤗

ซื้ออย่างเดียว ไม่ค่อยได้จดได้จำเท่าไรคะ 🤣

บ้านนี้ทะลุหมื่นไปแล้วจ้าแม่ 😂 14 ก.ค

เตรียมเกือบครบหมดแล้วค่ะตอนนี้36สัปดาห์

บ้านนี้ก็สั่งที่shoppyทุกอย่างเหมือนกันค่ะ

สะดวกดีคะ

VIP Member

โทนสีสะอาดสะอ้านดูสบายตาจังเลยค่า 😊

ปกติแม่ชอบสีชมพูมาก พอได้ลูกชายไม่ก้าชื้อสีชมพูให้เลยคะ 😂😂

หมอนัด 8 กค ซักเตรียมพร้อมแล้วค่ะ

9 ก.ค เตรียมจะซักเหมือนกันคะ

เตรียมของหมดเยอะมั้ยคะแม่

เกือบหมื่นล่ะจ้าแค่นี้😅😅😅

มีริทรายการ+ราคามั้ยคะ