75 ตอบกลับ

24วิค5วัน ท้องไม่แตกเลยคะ ปวดขาปวดหลัง นอนก็ไม่ค่อยหลับ

บ้านนี้ 26 พฤษภาค่ะ เท้าบวมไม่ไหว จะเเตกเมื่อไหร่ไม่รู้นิ

อีกนิดเดียวแล้วแม่ คลอดง่ายๆนะคะ🥰

30สิงหา เริ่มท้องหน่วง ลุก เดินลำบากหายใจไม่ค่อยออกค่ะ

สู้ๆนะคะแม่🥰

24 ส.ค ท้องแฝด ท้องโตมากๆ น้องดิ้นเก่ง ดิ้นจนจุกเลยค่ะ

อิจฉาจังเลยค่ะแม่ สู้ๆนะคะอีกไม่กี่เดือนแล้ว🥰

9สิงหาจ้า นอนลำบาก​ เดินก็ปวดขา หายใจก็ลำบาก😢😂

สู้ๆนะคะ🥰

ทีมสิงหาเหมือนกันคะ ท้องไม่ค่อยออกเท่าไหร่

บ้านนี้17สิงหา ปวดไปทั้งตัวโดยเฉพาะขาปวดมาก

VIP Member

บ้านนี้4สิงหาค่ะ ท้องไม่ใหญ่ กินข้าวได้น้อยลง

บ้านนี้ก็ 4 สิงหาค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก และปวดท้องด้านขวาบ่อยๆ ร่วมด้วยค่ะ

บ้านนี้ 17 สิงหา เจ้าตัวเล็กดิ้นเก่งมากค่ะ 🥰

VIP Member

8 สิงหา ปวดหลังมากจ้า ลูกดิ้นเก่งดิ้นแรงมาก