149 ตอบกลับ

3 มิ.ย. ค่ะ หมอบอกยังหนีบขาอยู่​ยังมองไม่ชัด เริ่มดิ้นแรงแล้วค่ะ

VIP Member

28 มิ.ย ยังไม่รู้เพศ เหมือนกันจ้า ซาวด์2ครั้งแล้วหนีบไว้ 😂

13 มิถุนายน ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ ซาวด์แล้วแต่เห็นไม่ชัด

4มิ.ย.ลูกสาวค่ะ ดิ้นเก่งมากๆยิ่งดึกๆยิ่งดิ้นเก้งเก่ง

บ้านนี้คลอด..14..มิถุนายนยังไม่รุ้เพศน้องเหมือนกันจ้า

4มิถุนายนเหมือนกันเรยค่ะ🙂ได้ผู้หญิงค่ะดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้ 10 มิ.ย 63จ้า ได้ลูกสาว ดิ้นเก่งเหมือนกันจ้า 😊

กำหนด4มิ.ย. เหมือนกันเลยคะ ยังไม่รู้เพศน้องเลยคะ😊

22วีคจ้ากำหนด คลอด29มิถุนายนจ้าท้องเเรกไม่ค่อยใย่

22มิถุนาค่ะดิ้นเก่งมาก ยิ่งคุยกังเขา เขายิ่งดิ้น