149 ตอบกลับ

ยังไม่รู้เพศเหมือนกันจ้าตั้งแต่ฝากท้องตอน7วีคจนจะ6เดือนแล้วหมอเพิ่งนัดซาวครั้งแรกวันที่26นี้น้องครบ24วีคพอดีจ้า..ดิ้นเก่งถีบแรงมากเลยท้องโตมากอึดอัดมากจ้าแม่

บ้านนี้กำหนด 8 มิ.ย ค่ะ น้องดิ้นเก่งมาก แต่เสียอย่างเดียวเห็นเพศน้องยังไม่ชัด รอลุ้นเดือนหน้าต่อจ้าา😂

กำหนด 24 มิถุนายน ยังไม่ทราบเพศ พรุ่งนี้นัดซาว์น ขอให้ได้อย่างที่พ่อกับแม่หวังหน่อยนะ😍😘😍

18มิถุนายนค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยกินเก่งดิ้นเก่งมากเลยค่ะเริ่มคึกคักตอนดึกๆแล้ว

กำหนดคลอด5มิถุนา เพศชายจ้า กินเก่งดิ้นเก่งแล้ว😊 นํ้าหนักน้อง1,040กรัมแล้วจ้า

บ้านนี้ กำหนดคลอด. 30 มิถุนายน จ้าาา. ยังไม่รุ้ เพศจ้าา. สงสัยขี้อาย. 😂😂

เหมือนกันค่ะกำหนดคลอด4มิถุนายน2563ได้ผู้หญิงค่ะดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ ผู้ชายค่ะ กำหนดคลอดเดือน มิ.ย. เหมือนกันค่ะ ดิ้นเก่งมากๆๆ 😊

5มิ.ย. จ้า ยังไม่รู้เพศน้องไม่ยอมอ้าขา ตอนหมอซาวด์ก็เตะสู้หมอด้วย555

22 w พอดีเลย กำหนด 29 มิถุนายน เพศชายจ้า ดิ้นแรง ถีบแรง รู้เพศตอน 17 w จ้า